GIAO LƯU, CHIA SẺ EXP, HỢP TÁC

Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

CHO ĐI KIẾN THỨC. NHẬN LẠI TẤT CẢ

PHẦN MỀM KIỂM TRA TÌNH TRẠNG SỨC KHỎE Ổ CỨNG CrystalDiskInfo7_0_5ShizukuFull

Admin
    Admin

PHẦN MỀM KIỂM TRA TÌNH TRẠNG SỨC KHỎE Ổ CỨNG CrystalDiskInfo7_0_5ShizukuFull Empty PHẦN MỀM KIỂM TRA TÌNH TRẠNG SỨC KHỎE Ổ CỨNG CrystalDiskInfo7_0_5ShizukuFull

Bài gửi by Admin Wed Mar 08, 2017 8:36 pm

Chắc chắn nhiều bạn đã gặp trường hợp máy tính mình đang dùng tự nhiên chậm lại hẳn. thi thoảng lại còn hay treo đơ, xóa sạch lại hết dữ liệu, cài lại win mà vẫn còn tình trạng như vậy. Bạn nghĩ ổ cứng mình có vấn đề mà không biết kiểm tra làm sao ??????

* PHẦN MỀM KIỂM TRA TÌNH TRẠNG SỨC KHỎE Ổ CỨNG CrystalDiskInfo7_0_5ShizukuFull sẽ giúp bạn  cheers  cheers

_ Với giao diện đẹp mắt
     _ Ngôn ngữ tiếng việt ( kể cả người không có chuyên môn cũng dễ dàng sử dụng )
     _ Không cần cài đặt
     _ Không tốn nhiều bộ nhớ

* Tải phần mềm tại đây
    https://drive.google.com/open?id=0BwsHsz0pRv63YlhKbFllajV4dE0

PHẦN MỀM KIỂM TRA TÌNH TRẠNG SỨC KHỎE Ổ CỨNG CrystalDiskInfo7_0_5ShizukuFull 110

Các bạn lên chọn hệ điều hành của mình là 32bit hay 64bit để click vô nhé. còn nếu không biết kiểm tra mình dùng 32 hay 64 thì cứ chọn bừa. cái này không trúng thì chắc chắn cái còn lại trúng

PHẦN MỀM KIỂM TRA TÌNH TRẠNG SỨC KHỎE Ổ CỨNG CrystalDiskInfo7_0_5ShizukuFull 211

Trên đây là hình ảnh ổ cứng của mình. Mọi người có thể thấy
    _ Ổ TOSHIBA 500G
    _ Mình thích nhất phần số lần khởi động và số giờ chạy. Có thể biết ổ mình mua chắc chắn là cũ hay mới.

Hôm nay: Thu May 02, 2024 11:10 pm